Soi Kèo dự đoán Deportes Limache vs Union Espanola
🏆
Chile Primera Division
Deportes Limache
-
Chờ kết quả
Union Espanola
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
X
2
Kèo Cơ Hội Kép
1X
X2
12
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Deportes Limache vs Union Espanola
* Màu dọc đặc trưng chủ nhàChưa có dữ liệu đối đầu chờ cập nhật quay lại sau.
Thống Kê Đối Đầu: Deportes Limache vs Union Espanola
Số Trận:
Tổng bàn thắng:
Trên 0.5 bàn
trận
Trên 1.5 bàn
trận
Trên 2.5 bàn
trận
Trên 3.5 bàn
trận
Hai đội ghi bàn
trận
Deportes Limache
VS
Union Espanola
9
Tổng bàn thắng
13
2
Trận thắng
2
0
Sạch lưới
2
1.8
Ghi bàn trung bình
1.3
3
Thắng Hiệp 1
2
2
Bàn thua trung bình
1.4
0
Số trận Hòa
5
3
Số trận Thua
3
2
H1 Hòa
6
0
H1 Thua
2
29.2%
Nhà cái dự báo Hòa
29.6%
52.7%
Nhà cái dự báo Thua
37.3%
Deportes Limache
Thắng: 24.8%
Thắng: 24.8%
Union Espanola
Thắng: 35.9%
Thắng: 35.9%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị và các bạn đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích trận đấu đầy hứa hẹn giữa Deportes Limache và Union Espanola. Dựa trên dữ liệu thống kê chi tiết, hãy cùng đưa ra những nhận định và dự đoán chuẩn xác nhất.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Deportes Limache và Union Espanola hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị với nhiều diễn biến khó lường. Deportes Limache, với lợi thế sân nhà, đang thể hiện một lối chơi cống hiến, tấn công mạnh mẽ nhưng cũng cực kỳ lỏng lẻo ở khâu phòng ngự. Trong khi đó, Union Espanola cho thấy sự ổn định hơn, đặc biệt là khả năng "chia điểm" rất cao, cùng với một hàng công và thủ tương đối cân bằng.
Theo đánh giá của nhà cái, Union Espanola được đánh giá nhỉnh hơn đôi chút với tỷ lệ thắng 35.9% so với 24.8% của Deportes Limache. Tuy nhiên, khả năng hòa cũng không hề thấp (29.2% cho Limache và 29.6% cho Espanola). Đây sẽ là yếu tố then chốt cần cân nhắc trong suốt trận đấu.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
Deportes Limache (Chủ nhà):
* Sức mạnh tấn công: Limache sở hữu hàng công khá ấn tượng với trung bình 1.8 bàn/trận. Điều này cho thấy khả năng tạo ra cơ hội và ghi bàn của họ là rất tốt. Trong 5 trận gần nhất, họ đã ghi tới 9 bàn thắng.
* Hàng phòng ngự: Đây là điểm yếu chí tử của Limache. Với trung bình 2.0 bàn thua/trận và đặc biệt là chưa có trận giữ sạch lưới nào (clean_sheet: 0), hàng thủ của Limache đang thực sự báo động. Điều này khiến các trận đấu của họ thường có xu hướng bùng nổ bàn thắng.
* Phong độ: 2 thắng, 0 hòa, 3 thua trong 5 trận đấu cho thấy Limache là đội bóng không biết hòa và khá bất ổn về mặt kết quả.
* Hiệp 1: Limache có thói quen nhập cuộc cực kỳ tốt. Họ đã thắng 3 và hòa 2 trong các hiệp 1, và chưa từng thua hiệp 1 trận nào. Đây là một điểm mạnh cần lưu ý.
* Điểm nhấn: Lối chơi "ăn miếng trả miếng", rất cống hiến nhưng thiếu đi sự chắc chắn cần thiết.
Union Espanola (Đội khách):
* Sức mạnh tấn công: Espanola ghi trung bình 1.3 bàn/trận, không quá bùng nổ nhưng ổn định. Tổng cộng 13 bàn sau 10 trận cho thấy họ luôn có khả năng xuyên thủng mành lưới đối phương.
* Hàng phòng ngự: Khá hơn Limache, Espanola để thủng lưới trung bình 1.4 bàn/trận và đã có 2 trận giữ sạch lưới. Điều này cho thấy họ có một sự tổ chức phòng ngự tốt hơn.
* Phong độ: Với 2 thắng, 5 hòa và 3 thua sau 10 trận, Union Espanola là "vua hòa". Khả năng cầm hòa đối thủ là rất cao, nhưng cũng đồng nghĩa với việc họ ít khi áp đảo hoàn toàn.
* Hiệp 1: Cũng giống Limache, Espanola nhập cuộc khá ổn định với 2 thắng, 6 hòa và 2 thua ở hiệp 1. Họ là một đội bóng khó bị đánh bại ngay trong 45 phút đầu tiên.
* Điểm nhấn: Thực dụng, chắc chắn và có xu hướng cầu toàn, đặc biệt là khả năng kiếm điểm từ các trận hòa.
---
3. KÈO ĐẶC BIỆT VÀ DỰ ĐOÁN
Với những phân tích trên, chúng ta có thể đưa ra các dự đoán sau:
* Tài/Xỉu (Over/Under):
* Limache có hàng công mạnh (1.8 bàn/trận) nhưng hàng thủ cực yếu (2.0 bàn thua/trận).
* Espanola cũng có hàng công ổn định (1.3 bàn/trận) và thường xuyên tham gia vào các trận đấu có bàn thắng.
* Sự kết hợp giữa lối chơi cống hiến của Limache và khả năng ghi bàn của Espanola gần như đảm bảo một trận đấu có nhiều pha lập công.
* Dự đoán: TÀI 2.5
* Kèo Hiệp 1:
* Cả Deportes Limache (3W-2D-0L) và Union Espanola (2W-6D-2L) đều thể hiện sự chắc chắn và nhập cuộc tốt ở hiệp 1.
* Limache chưa từng thua hiệp 1, trong khi Espanola lại là chuyên gia hòa ở hiệp 1.
* Khả năng cao hai đội sẽ thăm dò và không quá mạo hiểm trong 45 phút đầu. Tuy nhiên, với Limache, bàn thắng có thể đến sớm.
* Dự đoán: HÒA Hiệp 1 và TÀI 1.0 Hiệp 1 (tức là có ít nhất 1 bàn trong hiệp 1)
* Kèo Cả Trận:
* Mặc dù Limache có lợi thế sân nhà và lối chơi tấn công, nhưng hàng thủ yếu kém là gót Achilles của họ. Họ chưa có trận hòa nào, cho thấy hoặc họ thắng hoặc họ thua.
* Union Espanola, dù là vua hòa, nhưng đối đầu với một Limache không hòa thì họ sẽ tìm cách giành trọn 3 điểm hoặc tối thiểu là không thua. Với sự ổn định và khả năng phòng ngự tốt hơn đôi chút, Espanola có lợi thế để khai thác điểm yếu của đối thủ. Tỷ lệ thua của Limache theo nhà cái là 52.7% cũng ủng hộ điều này.
* Dự đoán: Union Espanola thắng hoặc HÒA (Espanola chấp đồng banh hoặc +0.25)
* Dự đoán Tỷ số:
* Với việc cả hai đội đều có khả năng ghi bàn và Limache dễ thủng lưới, một trận đấu có tỷ số 2-1 hoặc 3-1 nghiêng về đội khách là hoàn toàn có thể xảy ra. Limache khó giữ sạch lưới, và Espanola có thể tận dụng điều này.
* Dự đoán tỷ số chính xác: Deportes Limache 1 - 2 Union Espanola
---
Chúc quý vị may mắn với những lựa chọn của mình!
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Deportes Limache và Union Espanola hứa hẹn sẽ là một cuộc đối đầu thú vị với nhiều diễn biến khó lường. Deportes Limache, với lợi thế sân nhà, đang thể hiện một lối chơi cống hiến, tấn công mạnh mẽ nhưng cũng cực kỳ lỏng lẻo ở khâu phòng ngự. Trong khi đó, Union Espanola cho thấy sự ổn định hơn, đặc biệt là khả năng "chia điểm" rất cao, cùng với một hàng công và thủ tương đối cân bằng.
Theo đánh giá của nhà cái, Union Espanola được đánh giá nhỉnh hơn đôi chút với tỷ lệ thắng 35.9% so với 24.8% của Deportes Limache. Tuy nhiên, khả năng hòa cũng không hề thấp (29.2% cho Limache và 29.6% cho Espanola). Đây sẽ là yếu tố then chốt cần cân nhắc trong suốt trận đấu.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
Deportes Limache (Chủ nhà):
* Sức mạnh tấn công: Limache sở hữu hàng công khá ấn tượng với trung bình 1.8 bàn/trận. Điều này cho thấy khả năng tạo ra cơ hội và ghi bàn của họ là rất tốt. Trong 5 trận gần nhất, họ đã ghi tới 9 bàn thắng.
* Hàng phòng ngự: Đây là điểm yếu chí tử của Limache. Với trung bình 2.0 bàn thua/trận và đặc biệt là chưa có trận giữ sạch lưới nào (clean_sheet: 0), hàng thủ của Limache đang thực sự báo động. Điều này khiến các trận đấu của họ thường có xu hướng bùng nổ bàn thắng.
* Phong độ: 2 thắng, 0 hòa, 3 thua trong 5 trận đấu cho thấy Limache là đội bóng không biết hòa và khá bất ổn về mặt kết quả.
* Hiệp 1: Limache có thói quen nhập cuộc cực kỳ tốt. Họ đã thắng 3 và hòa 2 trong các hiệp 1, và chưa từng thua hiệp 1 trận nào. Đây là một điểm mạnh cần lưu ý.
* Điểm nhấn: Lối chơi "ăn miếng trả miếng", rất cống hiến nhưng thiếu đi sự chắc chắn cần thiết.
Union Espanola (Đội khách):
* Sức mạnh tấn công: Espanola ghi trung bình 1.3 bàn/trận, không quá bùng nổ nhưng ổn định. Tổng cộng 13 bàn sau 10 trận cho thấy họ luôn có khả năng xuyên thủng mành lưới đối phương.
* Hàng phòng ngự: Khá hơn Limache, Espanola để thủng lưới trung bình 1.4 bàn/trận và đã có 2 trận giữ sạch lưới. Điều này cho thấy họ có một sự tổ chức phòng ngự tốt hơn.
* Phong độ: Với 2 thắng, 5 hòa và 3 thua sau 10 trận, Union Espanola là "vua hòa". Khả năng cầm hòa đối thủ là rất cao, nhưng cũng đồng nghĩa với việc họ ít khi áp đảo hoàn toàn.
* Hiệp 1: Cũng giống Limache, Espanola nhập cuộc khá ổn định với 2 thắng, 6 hòa và 2 thua ở hiệp 1. Họ là một đội bóng khó bị đánh bại ngay trong 45 phút đầu tiên.
* Điểm nhấn: Thực dụng, chắc chắn và có xu hướng cầu toàn, đặc biệt là khả năng kiếm điểm từ các trận hòa.
---
3. KÈO ĐẶC BIỆT VÀ DỰ ĐOÁN
Với những phân tích trên, chúng ta có thể đưa ra các dự đoán sau:
* Tài/Xỉu (Over/Under):
* Limache có hàng công mạnh (1.8 bàn/trận) nhưng hàng thủ cực yếu (2.0 bàn thua/trận).
* Espanola cũng có hàng công ổn định (1.3 bàn/trận) và thường xuyên tham gia vào các trận đấu có bàn thắng.
* Sự kết hợp giữa lối chơi cống hiến của Limache và khả năng ghi bàn của Espanola gần như đảm bảo một trận đấu có nhiều pha lập công.
* Dự đoán: TÀI 2.5
* Kèo Hiệp 1:
* Cả Deportes Limache (3W-2D-0L) và Union Espanola (2W-6D-2L) đều thể hiện sự chắc chắn và nhập cuộc tốt ở hiệp 1.
* Limache chưa từng thua hiệp 1, trong khi Espanola lại là chuyên gia hòa ở hiệp 1.
* Khả năng cao hai đội sẽ thăm dò và không quá mạo hiểm trong 45 phút đầu. Tuy nhiên, với Limache, bàn thắng có thể đến sớm.
* Dự đoán: HÒA Hiệp 1 và TÀI 1.0 Hiệp 1 (tức là có ít nhất 1 bàn trong hiệp 1)
* Kèo Cả Trận:
* Mặc dù Limache có lợi thế sân nhà và lối chơi tấn công, nhưng hàng thủ yếu kém là gót Achilles của họ. Họ chưa có trận hòa nào, cho thấy hoặc họ thắng hoặc họ thua.
* Union Espanola, dù là vua hòa, nhưng đối đầu với một Limache không hòa thì họ sẽ tìm cách giành trọn 3 điểm hoặc tối thiểu là không thua. Với sự ổn định và khả năng phòng ngự tốt hơn đôi chút, Espanola có lợi thế để khai thác điểm yếu của đối thủ. Tỷ lệ thua của Limache theo nhà cái là 52.7% cũng ủng hộ điều này.
* Dự đoán: Union Espanola thắng hoặc HÒA (Espanola chấp đồng banh hoặc +0.25)
* Dự đoán Tỷ số:
* Với việc cả hai đội đều có khả năng ghi bàn và Limache dễ thủng lưới, một trận đấu có tỷ số 2-1 hoặc 3-1 nghiêng về đội khách là hoàn toàn có thể xảy ra. Limache khó giữ sạch lưới, và Espanola có thể tận dụng điều này.
* Dự đoán tỷ số chính xác: Deportes Limache 1 - 2 Union Espanola
---
Chúc quý vị may mắn với những lựa chọn của mình!
Dự đoán 1X2 Deportes Limache vs Union Espanola
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Deportes Limache vs Union Espanola
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Deportes Limache vs Union Espanola
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Deportes Limache vs Union Espanola kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Deportes Limache vs Union Espanola
Ngoài tip bóng đá miễn phí Deportes Limache vs Union Espanola bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Deportes Limache vs Union Espanola
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Deportes Limache vs Union Espanola với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Deportes Limache vs Union Espanola
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Deportes Limache vs Union Espanola
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Deportes Limache vs Union Espanola.
VIP TIP Deportes Limache vs Union Espanola
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Deportes Limache vs Union Espanola
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Deportes Limache vs Union Espanola
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Deportes Limache vs Union Espanola kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Deportes Limache vs Union Espanola
Ngoài tip bóng đá miễn phí Deportes Limache vs Union Espanola bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Deportes Limache vs Union Espanola
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Deportes Limache vs Union Espanola với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Deportes Limache vs Union Espanola
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Deportes Limache vs Union Espanola
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Deportes Limache vs Union Espanola.
VIP TIP Deportes Limache vs Union Espanola
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Soi Kèo chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom Email: lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Đăng Quảng Cáo Banner Tự Động *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips | tipbongda.vn Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |













