Soi Kèo dự đoán Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
🏆
Poland First League
Pogon Siedlce
-
Chờ kết quả
Polonia Warszawa
DỰ ĐOÁN 1X2
Kèo Cả trận
1
X
2
Kèo Cơ Hội Kép
1X
X2
12
Kèo Under và Over 2 1/2
Over
Under
Kèo Under và Over 3 1/2
Over
Under
Kèo BTTS
Có
Không
SỨC CHỨA KHÁN GIẢ
Đối đầu: Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
* Màu dọc đặc trưng chủ nhàChưa có dữ liệu đối đầu chờ cập nhật quay lại sau.
Thống Kê Đối Đầu: Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Số Trận:
Tổng bàn thắng:
Trên 0.5 bàn
trận
Trên 1.5 bàn
trận
Trên 2.5 bàn
trận
Trên 3.5 bàn
trận
Hai đội ghi bàn
trận
Pogon Siedlce
VS
Polonia Warszawa
1
Tổng bàn thắng
6
0
Trận thắng
3
1
Sạch lưới
3
0.333
Ghi bàn trung bình
1.2
0
Thắng Hiệp 1
1
1.333
Bàn thua trung bình
0.8
1
Số trận Hòa
1
2
Số trận Thua
1
2
H1 Hòa
3
1
H1 Thua
1
21.7%
Nhà cái dự báo Hòa
30.5%
71.1%
Nhà cái dự báo Thua
34.8%
Pogon Siedlce
Thắng: 16%
Thắng: 16%
Polonia Warszawa
Thắng: 40.6%
Thắng: 40.6%
💡 Soi Kèo nhận định nhanh:
Dựa trên các chỉ số thống kê, đây dự kiến là một trận đấu khá cân bằng giữa hai đội.
Phân tích bởi AI:
Chào mừng quý vị đến với chuyên mục soi kèo bóng đá chuyên sâu! Hôm nay, chúng ta sẽ cùng phân tích một trận đấu hứa hẹn nhiều kịch tính giữa Pogon Siedlce và Polonia Warszawa. Dựa trên các dữ liệu được cung cấp, tôi sẽ đưa ra những nhận định khách quan và dự đoán chính xác nhất.
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Pogon Siedlce và Polonia Warszawa mang đến một sự chênh lệch rõ ràng về phong độ và sức mạnh dựa trên các chỉ số thống kê ban đầu. Pogon Siedlce đang thể hiện một bộ mặt vô cùng kém cỏi, chật vật trong việc tìm kiếm chiến thắng và ghi bàn. Ngược lại, Polonia Warszawa đang có chuỗi phong độ cực kỳ ổn định và ấn tượng, với thành tích tốt cả trong tấn công lẫn phòng ngự. Đây được dự báo là một trận đấu một chiều, nơi đội khách Polonia Warszawa sẽ chiếm ưu thế lớn.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ Pogon Siedlce (Chủ nhà):
* Thành tích tổng thể: Pogon Siedlce đang trải qua giai đoạn khó khăn khi chưa giành được bất kỳ chiến thắng nào (0 thắng, 1 hòa, 2 thua). Đây là một tín hiệu đáng báo động về mặt tinh thần và chất lượng đội hình.
* Sức mạnh tấn công: Họ chỉ ghi được vỏn vẹn 1 bàn thắng sau 3 trận, với hiệu suất trung bình 0.333 bàn/trận. Điều này cho thấy hàng công của Pogon Siedlce hoạt động cực kỳ kém hiệu quả, thiếu đi sự sắc bén và đột biến.
* Khả năng phòng ngự: Đội chủ nhà đã để thủng lưới 4 bàn sau 3 trận, trung bình 1.333 bàn thua/trận. Mặc dù có 1 trận giữ sạch lưới, nhưng tổng thể hàng thủ vẫn còn nhiều lỗ hổng và thiếu chắc chắn.
* Thành tích Hiệp 1: Pogon Siedlce chưa một lần dẫn trước trong hiệp 1 (0 thắng, 2 hòa, 1 thua), cho thấy họ thường nhập cuộc chậm hoặc không thể tạo ra lợi thế sớm.
* Đánh giá của nhà cái: Tỷ lệ thắng của Pogon Siedlce theo nhà cái chỉ là 16%, một con số cực kỳ thấp, khẳng định vị thế cửa dưới rõ rệt của họ.
* Phong độ Polonia Warszawa (Khách):
* Thành tích tổng thể: Polonia Warszawa đang có chuỗi phong độ cực kỳ ấn tượng với 3 chiến thắng, 1 hòa và chỉ 1 thất bại trong 5 trận gần nhất. Điều này cho thấy sự ổn định và hiệu quả cao của họ.
* Sức mạnh tấn công: Đội khách đã ghi được 6 bàn thắng sau 5 trận, đạt hiệu suất trung bình 1.2 bàn/trận. Hàng công của Polonia Warszawa thể hiện sự đa dạng và khả năng chuyển hóa cơ hội tốt.
* Khả năng phòng ngự: Polonia Warszawa chỉ để thủng lưới 4 bàn sau 5 trận, với trung bình 0.8 bàn thua/trận. Đặc biệt, họ đã giữ sạch lưới tới 3 lần, chứng tỏ một hàng phòng ngự vững chắc và kỷ luật.
* Thành tích Hiệp 1: Polonia Warszawa có 1 chiến thắng, 3 trận hòa và 1 thất bại trong hiệp 1. Mặc dù thường nhập cuộc thận trọng, họ vẫn có khả năng tạo lợi thế sớm.
* Đánh giá của nhà cái: Tỷ lệ thắng của Polonia Warszawa theo nhà cái là 40.6%, cao hơn đáng kể so với Pogon Siedlce, cho thấy họ được đánh giá là đội cửa trên.
* Thống kê Bàn thắng/Bàn thua:
* Pogon Siedlce: Ghi 0.333 bàn/trận, thủng 1.333 bàn/trận.
* Polonia Warszawa: Ghi 1.2 bàn/trận, thủng 0.8 bàn/trận.
* Sự chênh lệch về hiệu suất ghi bàn và phòng ngự giữa hai đội là rất lớn, nghiêng hẳn về phía đội khách. Polonia Warszawa có khả năng ghi bàn cao hơn và phòng ngự tốt hơn hẳn.
* Dữ liệu đối đầu:
* Dữ liệu đối đầu trực tiếp giữa hai đội không được cung cấp. Do đó, chúng ta sẽ dựa hoàn toàn vào phong độ hiện tại và các chỉ số thống kê gần đây để đưa ra nhận định.
---
3. KÈO ĐẶC BIỆT
Dựa trên những phân tích trên, đây là dự đoán cho các kèo đấu:
* Kèo Châu Á (Handicap): Polonia Warszawa với phong độ và chất lượng vượt trội sẽ chấp kèo. Với sự yếu kém của Pogon Siedlce, khả năng Polonia Warszawa thắng cách biệt là rất cao.
* Lựa chọn: Polonia Warszawa thắng kèo Châu Á.
* Kèo Tài/Xỉu (Over/Under):
* Pogon Siedlce ghi rất ít bàn (0.333/trận) và có hàng công yếu kém.
* Polonia Warszawa có hàng thủ rất tốt (0.8 bàn thua/trận, 3 clean sheets).
* Mặc dù Polonia Warszawa có thể ghi 1-2 bàn, nhưng việc Pogon Siedlce ghi bàn là khá khó khăn. Tổng số bàn thắng trong trận đấu dự kiến sẽ không quá cao.
* Lựa chọn: Xỉu. (Với mức kèo thường là 2.25 hoặc 2.5)
* Kèo Hiệp 1:
* Pogon Siedlce thường nhập cuộc không tốt và chưa bao giờ thắng HT.
* Polonia Warszawa có 1 thắng và 3 hòa trong HT, cho thấy họ thường kiểm soát trận đấu và có thể tạo lợi thế sớm. Với sự chênh lệch lớn, Polonia có thể dẫn trước trong 45 phút đầu.
* Lựa chọn: Polonia Warszawa thắng Hiệp 1.
* Kèo Cả Trận:
* Không có nhiều yếu tố để Pogon Siedlce có thể tạo bất ngờ. Polonia Warszawa quá mạnh và ổn định để đánh rơi điểm trước một đối thủ yếu như vậy.
* Lựa chọn: Polonia Warszawa thắng Cả trận.
---
4. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ CHÍNH XÁC
Dựa trên khả năng ghi bàn kém của Pogon Siedlce (có thể không ghi bàn) và sức tấn công cùng hàng thủ vững chắc của Polonia Warszawa (ghi 1-2 bàn, ít thủng lưới), tôi dự đoán:
* Pogon Siedlce 0 - 2 Polonia Warszawa
---
5. LỜI KHUYÊN
Trận đấu này có vẻ khá rõ ràng với Polonia Warszawa là đội chiếm ưu thế hoàn toàn. Các lựa chọn đáng tin cậy bao gồm đặt cược vào Polonia Warszawa thắng kèo Châu Á và Xỉu tổng bàn thắng. Đối với những ai tìm kiếm rủi ro cao hơn nhưng tỷ lệ ăn tốt hơn, có thể cân nhắc Polonia Warszawa thắng Hiệp 1 hoặc tỷ số chính xác 0-2. Luôn cân nhắc kỹ lưỡng và quản lý vốn hợp lý khi tham gia đặt cược.
Chúc quý vị may mắn!
---
1. NHẬN ĐỊNH CHUNG
Trận đấu giữa Pogon Siedlce và Polonia Warszawa mang đến một sự chênh lệch rõ ràng về phong độ và sức mạnh dựa trên các chỉ số thống kê ban đầu. Pogon Siedlce đang thể hiện một bộ mặt vô cùng kém cỏi, chật vật trong việc tìm kiếm chiến thắng và ghi bàn. Ngược lại, Polonia Warszawa đang có chuỗi phong độ cực kỳ ổn định và ấn tượng, với thành tích tốt cả trong tấn công lẫn phòng ngự. Đây được dự báo là một trận đấu một chiều, nơi đội khách Polonia Warszawa sẽ chiếm ưu thế lớn.
---
2. PHÂN TÍCH CHUYÊN SÂU
* Phong độ Pogon Siedlce (Chủ nhà):
* Thành tích tổng thể: Pogon Siedlce đang trải qua giai đoạn khó khăn khi chưa giành được bất kỳ chiến thắng nào (0 thắng, 1 hòa, 2 thua). Đây là một tín hiệu đáng báo động về mặt tinh thần và chất lượng đội hình.
* Sức mạnh tấn công: Họ chỉ ghi được vỏn vẹn 1 bàn thắng sau 3 trận, với hiệu suất trung bình 0.333 bàn/trận. Điều này cho thấy hàng công của Pogon Siedlce hoạt động cực kỳ kém hiệu quả, thiếu đi sự sắc bén và đột biến.
* Khả năng phòng ngự: Đội chủ nhà đã để thủng lưới 4 bàn sau 3 trận, trung bình 1.333 bàn thua/trận. Mặc dù có 1 trận giữ sạch lưới, nhưng tổng thể hàng thủ vẫn còn nhiều lỗ hổng và thiếu chắc chắn.
* Thành tích Hiệp 1: Pogon Siedlce chưa một lần dẫn trước trong hiệp 1 (0 thắng, 2 hòa, 1 thua), cho thấy họ thường nhập cuộc chậm hoặc không thể tạo ra lợi thế sớm.
* Đánh giá của nhà cái: Tỷ lệ thắng của Pogon Siedlce theo nhà cái chỉ là 16%, một con số cực kỳ thấp, khẳng định vị thế cửa dưới rõ rệt của họ.
* Phong độ Polonia Warszawa (Khách):
* Thành tích tổng thể: Polonia Warszawa đang có chuỗi phong độ cực kỳ ấn tượng với 3 chiến thắng, 1 hòa và chỉ 1 thất bại trong 5 trận gần nhất. Điều này cho thấy sự ổn định và hiệu quả cao của họ.
* Sức mạnh tấn công: Đội khách đã ghi được 6 bàn thắng sau 5 trận, đạt hiệu suất trung bình 1.2 bàn/trận. Hàng công của Polonia Warszawa thể hiện sự đa dạng và khả năng chuyển hóa cơ hội tốt.
* Khả năng phòng ngự: Polonia Warszawa chỉ để thủng lưới 4 bàn sau 5 trận, với trung bình 0.8 bàn thua/trận. Đặc biệt, họ đã giữ sạch lưới tới 3 lần, chứng tỏ một hàng phòng ngự vững chắc và kỷ luật.
* Thành tích Hiệp 1: Polonia Warszawa có 1 chiến thắng, 3 trận hòa và 1 thất bại trong hiệp 1. Mặc dù thường nhập cuộc thận trọng, họ vẫn có khả năng tạo lợi thế sớm.
* Đánh giá của nhà cái: Tỷ lệ thắng của Polonia Warszawa theo nhà cái là 40.6%, cao hơn đáng kể so với Pogon Siedlce, cho thấy họ được đánh giá là đội cửa trên.
* Thống kê Bàn thắng/Bàn thua:
* Pogon Siedlce: Ghi 0.333 bàn/trận, thủng 1.333 bàn/trận.
* Polonia Warszawa: Ghi 1.2 bàn/trận, thủng 0.8 bàn/trận.
* Sự chênh lệch về hiệu suất ghi bàn và phòng ngự giữa hai đội là rất lớn, nghiêng hẳn về phía đội khách. Polonia Warszawa có khả năng ghi bàn cao hơn và phòng ngự tốt hơn hẳn.
* Dữ liệu đối đầu:
* Dữ liệu đối đầu trực tiếp giữa hai đội không được cung cấp. Do đó, chúng ta sẽ dựa hoàn toàn vào phong độ hiện tại và các chỉ số thống kê gần đây để đưa ra nhận định.
---
3. KÈO ĐẶC BIỆT
Dựa trên những phân tích trên, đây là dự đoán cho các kèo đấu:
* Kèo Châu Á (Handicap): Polonia Warszawa với phong độ và chất lượng vượt trội sẽ chấp kèo. Với sự yếu kém của Pogon Siedlce, khả năng Polonia Warszawa thắng cách biệt là rất cao.
* Lựa chọn: Polonia Warszawa thắng kèo Châu Á.
* Kèo Tài/Xỉu (Over/Under):
* Pogon Siedlce ghi rất ít bàn (0.333/trận) và có hàng công yếu kém.
* Polonia Warszawa có hàng thủ rất tốt (0.8 bàn thua/trận, 3 clean sheets).
* Mặc dù Polonia Warszawa có thể ghi 1-2 bàn, nhưng việc Pogon Siedlce ghi bàn là khá khó khăn. Tổng số bàn thắng trong trận đấu dự kiến sẽ không quá cao.
* Lựa chọn: Xỉu. (Với mức kèo thường là 2.25 hoặc 2.5)
* Kèo Hiệp 1:
* Pogon Siedlce thường nhập cuộc không tốt và chưa bao giờ thắng HT.
* Polonia Warszawa có 1 thắng và 3 hòa trong HT, cho thấy họ thường kiểm soát trận đấu và có thể tạo lợi thế sớm. Với sự chênh lệch lớn, Polonia có thể dẫn trước trong 45 phút đầu.
* Lựa chọn: Polonia Warszawa thắng Hiệp 1.
* Kèo Cả Trận:
* Không có nhiều yếu tố để Pogon Siedlce có thể tạo bất ngờ. Polonia Warszawa quá mạnh và ổn định để đánh rơi điểm trước một đối thủ yếu như vậy.
* Lựa chọn: Polonia Warszawa thắng Cả trận.
---
4. DỰ ĐOÁN TỶ SỐ CHÍNH XÁC
Dựa trên khả năng ghi bàn kém của Pogon Siedlce (có thể không ghi bàn) và sức tấn công cùng hàng thủ vững chắc của Polonia Warszawa (ghi 1-2 bàn, ít thủng lưới), tôi dự đoán:
* Pogon Siedlce 0 - 2 Polonia Warszawa
---
5. LỜI KHUYÊN
Trận đấu này có vẻ khá rõ ràng với Polonia Warszawa là đội chiếm ưu thế hoàn toàn. Các lựa chọn đáng tin cậy bao gồm đặt cược vào Polonia Warszawa thắng kèo Châu Á và Xỉu tổng bàn thắng. Đối với những ai tìm kiếm rủi ro cao hơn nhưng tỷ lệ ăn tốt hơn, có thể cân nhắc Polonia Warszawa thắng Hiệp 1 hoặc tỷ số chính xác 0-2. Luôn cân nhắc kỹ lưỡng và quản lý vốn hợp lý khi tham gia đặt cược.
Chúc quý vị may mắn!
Dự đoán 1X2 Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Ngoài tip bóng đá miễn phí Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa.
VIP TIP Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Soi Kèo dự đoán tỷ số đảm bảo chính xác cao nhất đảm bảo uy tín giúp bạn chiến thắng một cách tốt nhất...
Soi Kèo Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Thông tin Soi Kèo cung cấp đầy đủ thông tin để bạn tham khảo như Tỷ số dự đoán, nhận định chuyên sâu, tip miễn phí.
Nhận Định Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Xem tỷ lệ kèo giữa hai đội Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa kèm theo dự đoán phần trăm một cách chính xác để bạn tham khảo.
Tip bóng đá Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Ngoài tip bóng đá miễn phí Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa bạn được xem nhận định cùng với tỷ số dự đoán để kết hợp phân tích.
Dự đoán Tài Xỉu Trên dưới tổng bàn thắng Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Do Soi Kèo đưa ra tỷ số dự đoán Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa với độ tin cậy tốt nhất trên mạng.
Tỷ số dự đoán Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Tip miễn phí nhưng được đảm bảo chất lượng bởi Soi Kèo và hoàn toàn miễn phí.
Xem Soi Kèo tỷ lệ trận đấu Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Tham khảo tỷ lệ kèo hoặc kèo trận đấu Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa.
VIP TIP Pogon Siedlce vs Polonia Warszawa
Xem nhận định chất lượng hơn, với phân tích tốt nhất đảm bảo chính xác hơn vui lòng sử dụng nhận định trả phí Tip Bóng Đá
Thông tin
Thông Tin
Nhận Định Đặc Biệt Có Chất Lượng Tốt Phù Hợp Với Chi Phí Nhỏ.
Chuyên Trang TIP Bóng Đá Chuyên Nghiệp Hàng Đầu Của Soi Kèo.
Tips Soccer Predictions Best Quality.
Tip miễn phí được đảm bảo chất lượng.
|
Soi Kèo chuyên Trang Nhận Định TIP Bóng Đá Uy Tín Số 1 từ xưa đến nay Coppyright © 2007 - 2026 soikeo.sk Điện thoại/SMS/ZaLo: 0988689818 Zalo: https://zalo.me/0988689818 Telegram: https://t.me/soikeocom Email: lienhesoikeo@gmail.com Gửi ticket Hỗ Trợ Đăng Quảng Cáo Banner Tự Động *Nội dung trên website hoàn toàn miễn phí và có phí. *Nhận định Tip do Soi Kèo tự sản xuất. *Đây chỉ là website cung cấp nội dung nhận định bóng đá. *Nhận định bóng đá trên website sẽ có đúng sai bạn nên cân nhắc không có nhận định chính xác tuyệt đối. Chúng tôi luôn cố gắng đảm bảo đem đến bạn nhận định tốt nhất. *Nội dung bài viết trên website chỉ mang tính tham khảo không sử dụng mục đích khác hoặc vi phạm pháp luật. Bạn hãy xem nhận định & bóng đá là môn thể thao rất thú vị. Website bảo lưu tất cả các quyền lợi & miễn trừ các trách nhiệm với người dùng. Lưu ý nếu có banner quảng cáo bên thứ ba chỉ là tạm thời để giúp website có kinh phí duy trì. Website khi truy cập đảm bảo bạn đủ tuổi trưởng thành hoặc quyền tài phán. Biên tập nội dung và cập nhật bởi Phạm Ngọc Trí. Hoạt động thử nghiệm chờ xin giấy phép từ Bộ Thông tin và Truyền thông. ![]() Tên miền: soikeo.sk | soikeo1.com | tipbongdamienphi.com | soikeo.tips | tipbongda.vn Trang: news.soikeo.sk | tipmienphi.soikeo.sk | nhandinh.soikeo.sk | tip.soikeo.sk Soi Keo English version - SoiKeoTips.com |













